Monday, March 25, 2013

WANAFUNZI WA CHUO KIKUU WAJIPIGA PICHA CHAFU WAKATI WAKIFANYA MAPENZI





Wanafunzi  watatu  wa chuo  maarufu  nchini wametia aibu ya mwaka   baada  ya  kunaswa wakivunja  amri ya  sita  huku  wakijipiga  picha  chafu  za  tukio  hilo.....

Kwa mujibu wa ripota wetu, tukio hilo la aibu  linahusisha  wanaume  wawili  na  msichana  mmoja  aliyetambuliwa  kwa  jina  moja  la Fetty.....

Katika tukio  hilo la aina yake, Fetty  anaonekana  akigawa  penzi  kwa  jamaa    huku  jamaa  mwingine  akiwapiga   picha  hatua  kwa  hatua.....

Kuvuja  kwa  picha:
Picha  hizi  zinadaiwa  kusambaa na kumfikia  mpekuzi wetu  baada  ya  wanafunzi  hao  kutofautina  na  hivyo  kuamua  KUTUBU  DHAMBI  HII  kwa  staili  ya  KUUMBUANA

5 comments:

  1. kundu kubwaaaaaaa

    ReplyDelete
  2. hivi ni kweli selikali inatoa mkopo mkubwa kwa watanzania wengi ili kuwekeza katika elimu.na ni wachache wanaopata nafasi hiyo;selikali inachukua hatua gani kwa wanafunzi wasiokuwa na mwelekeo hata wazitumie pesa hizo kupiga picha za aibu? watanzania tunaomba JK ulinusuru taifa la kesho

    ReplyDelete
  3. hawapati wanaume kwa hiyi wameamua kujitangaza

    ReplyDelete
  4. malaya nyie makuma yenu yananuka

    ReplyDelete
  5. Niufinyu wa akili na kuona ndo njia ya kupata umaarufu.

    ReplyDelete