Wednesday, April 3, 2013

Kanga MOKO Yawapagaza WATU Bukoba


USHAIDI WA PICHA 30 ZA KANGA MOKO LAKI SI PESA,CHUPI NA UVUNJIFU WA MAADILI LIVE BUKOBA

ambo ya kanga moja laki si pesa.....walikuwemo pia....!!

KITU ndembe ndembe...kanga mpya ailoi maji......
!! kit6u ndembe ndembe....!!

kitu mwake waacha weeee....agha ghaaaaaaaa .......laki si pesa
milioni pocketman...!!

Hapa jamani kiu kimenishika maji sijui yapo wapi ninywe mie
Ndembe ndembe khaaa! kweli laki si pesa


Haya mambo mengine tunapandishana presha tu mi nahemea juu juu tu hapa sijui ndio midadi?! Ebu naombeni maji ya kunywa.

Ile laki si pesa balaaaaaaaaaaa sanaaaaaaaaaa, endelea kufatilia Mbuzi Mzee Blog kwa matukio zaidi.

7 comments:

  1. nyie makuma mekosa kazi

    ReplyDelete
    Replies
    1. nani azitaka kuma zao zinanuka

      Delete
  2. Hivi hawa wamezaliwa kweli, matako hayo si ndo yanatafutwa kwa ajili ya kutumika jamani mbona wanayadhalilisha namna hiyo. mimi nataka tako moja kwa ajili ya kulitumia njiani nitalipataje jamani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ukiwa na pesa utapata matako yote

      Delete
  3. wtf? sijaona uchi wewe kama hutaki mambo kama haya basi hakuna anaye kulazimisha kuangalia

    ReplyDelete
  4. Hawa binadamu watanzisha movemet zao za aina zote. cjui wanawake live, beijing lkn haki zao hazitakaa zirudi hadi dunia itakapoteketezwa. Makuma hao wanadhalilisha mama zetu, Miuchi yenyewe imedepreciate. Ndio mana Mungu hakujaribu hata kuleta mtume wa jinsia hii. Alijua how damn weak they r. Stupid.

    ReplyDelete
  5. ukweli kuma tamu naomba unitafuteni kwa garama yeyote - 0752845693 MFALIME WA MAPENZI JAMES N

    ReplyDelete